Mừng Việt Nam chiến thắng tiếp tục share một số acc cho anh em. Lần này minh sẽ chia sẻ một số ID App Trung Quốc, Đài loan để các bạn tải các App bên đó. Khi mà nó đã bị chặn ở nước mình hoặc đơn giản là bạn

Mừng Việt Nam chiến thắng tiếp tục share một số acc cho anh em. Lần này minh sẽ chia sẻ một số ID App Trung Quốc, Đài loan để các bạn tải các App bên đó. Khi mà nó đã bị chặn ở nước mình hoặc đơn giản là bạn thích xài ứng dụng của nước bạn.

Hình ảnh share id apple trung quoc

Để lập một tài khoảng nó sẽ hơi rắc rối và khó cho lên hôm nay mình sẽ share free tài khoản cho anh em nhé. Lưu ý là id chỉ có app free thôi chứ không phải id trả phí hay in app. Cấm login vào icloud , tự chịu trách nhiệm khi đăng nhập vào icloud. Nếu id bị khoá , id sẽ được mở dưới dạng pass mới . Mong các bạn không spam khiến acc bị khoá và xin các bạn có ý thức chút.

Hình ảnh xin id apple trung quoc

Tài khoản App ID miễn phí

  • App ID Mỹ: Nhungyeu1134@gmail.com/Pass: Thuhang11 (Đã bị khóa)
  • App ID Đài Loan: quangvip.pham@yahoo.com/Pass: Free2019
  • App ID Trung Quốc: quangp2711@gmail.com/Pass: Free2020

ID được bạn hoàng dưới CMT chia sẻ, AE xem dùng được không nha và cảm ơn bạn ấy:

  • ID US : Bestteamshare@hotmail.com Hoang2604
  • ID UnitedKingdom (Vương Quốc Anh): Bestteam.Unitedkingdom@gmail.com Hoang2604
  • ID Australia (Úc): Bestteam.australia@gmail.com Hoang2604
  • ID India (Ấn Đụ): Bestteam.india@gmail.com Hoang2604
  • ID Vietnam (Việt Nam): bestteam.vietnam@gmail.com Hoang264vnn  -Wifi PRO – Plotagraph+ – Minecraft PE
  • ID Canada: Bestteam.Canada@gmail.com Hoang2604
  • ID Brazil (Bra-xin): Bestteam.Brazil@gmail.com Hoang2604
  • ID Taiwan (Đài Loan): bestteam.taiwan@hotmail.com Hoang2604
  • ID China (Trung Quần Què): bestteam.china@hotmail.com Hoang2604
  • ID Japan (Nhật): Bestteam.Japan@gmail.com Hoang2604
    ID Philippin: Bestteamphilippin@gmail.com Hoang2604
  • ID Gernan: Bestteam.german@gmail.com Hoang2604
  • Bestteamsgermany@gmail.com Hoang2604
  • ID Korea (Hàn Xẻng): Bestteam.Korea@hotmail.com Hoang264
  • ID Thailand (Thái Lan): Bestteam.Thailand@hotmail.com Hoang264
  • ID Laos (Lào): Bestteam.Laos@hotmail.com Hoang2604
  • ID Cambodia (Cambuchia): Bestteam.Cambodia@hotmail.com Hoang2604
  • ID Fiji (Cộng Hoà Fiji): Bestteam.Fiji@hotmail.com Hoang2604
  • ID Sri Lanka (Tích Lan): Bestteam.SriLanka@hotmail.com Hoang2604
  • ID France (Pháp): Bestteam.france@gmail.com Hoang2604
  • ID Kazakstan (Ca-dắc-xTan theo Wikipedia): Bestteam.KazakStan@hotmail.com Hoang2604
  • ID Bhutan: Bestteam.Bhutan@hotmail.com Hoang2604
  • ID Pakistan: Bestteam.Pakistan@hotmail.com Hoang2604
  • ID Mongoglia (Mông cổ): Bestteam.Mongoglia@hotmail.com Hoang2604
  • ID Croatia: Bestteam.Croatia@hotmail.com Hoang2604
  • ID Hungary: Bestteam.Hungary@hotmail.com Hoang2604
  • ID Ireland (Ái Nhĩ Lan): Bestteam.ireland@hotmail.com Hoang2604
  • ID Brunei (Bru-ney): Bestteam.Brunei@hotmail.com Hoang2604
  • ID Finland (Phần Lan): Bestteam.Finland@hotmail.com Hoang2604
  • ID Slovenia: Bestteam.Slovenia@hotmail.com Hoang2604a
  • ID Belarus (Cộng Hoà Belarus); Bestteam.Belarus@hotmail.com Hoang2604
  • ID Jordan (Vương Quốc Hashemite Jordan): bestteam.jordan@hotmail.com Hoang2604
  • ID Gambia (Cộng Hoà Gambia): bestteam.gambia@hotmail.com Hoang2604
  • ID Yemen (Cộng Hoà Yemen): Besttteam.yemen@gmail.com Hoang2604
  • ID Singapore (Cộng Hoà Singapore): Bestteam.Singapore@icloud.com Hoang2604
  • Bestteamsing264@gmail.com Hoang2604

Nhắc lại là không đăng nhập Icould nha. Chỉ đăng nhập App Store. Nếu đổi quốc gia thì coi như bạn không được dùng chung nữa. Nếu anh em có ý thức thì mình sẽ chia sẻ thêm vài acc nữa.

Update: Mình đang cập nhật thêm một lô ID các nước nữa các bạn hãy đón chờ nhé ^^

  • VN : hieuvn.Zimbabwe@icloud.com Hieutruong@12345
  • Mỹ : hieuvn.Swaziland@icloud.com Hieutruong@123456
  • Trung quốc : Hieutruong.china@icloud.com Hieutruong@123456
  • Canada : Hieutruong.canada@icloud.com Hieutruong@12345
  • Singapore : Hieutruong.belgium@icloud.com
  • Nhật : Hieutruong.japan@icloud.com pass : Hieutruong@1234568
  • Úc : hieuvn.Australia@icloud.com Hieutruong@12345
  • UK : Hieutruong.uk@icloud.com Hieutruong@12345
  • Đài Loan : Hieutruong.taiwan@icloud.com
  • Hàn Quốc : Hieutruong.hanquoc@icloud.com Hieutruong@123456
  • Đức : Hieuvn.germany@icloud.com Hieutruong@12345
  • Philipphin : Hieutruong.philippin@icloud.com
  • Thái Lan : Hieutruong.thailand@icloud.com Hieutruong@123456

Pass chung : Hieutruong@123 ( chữ H viết hoa ) trừ các id ghi pass riêng bên cạnh.

=> Xem thêm tại mục: